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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan 
amefanya uteuzi na utenguzi wa viongozi kama ifuatavyo: 
 

i) Amemteua Dkt. Athuman Kihamia kuwa Mtendaji Mkuu wa 
Wakala wa Mabasi Yaendayo Haraka (DART). Dkt. Kihamia 
aliwahi kuwa Katibu Tawala wa Mkoa wa Arusha. 
 
Dkt. Kihamia anachukua nafasi ya Dkt. Edwin P. Mhede ambaye 
uteuzi wake umetenguliwa na atapangiwa kazi nyingine. 
 

ii) Amemteua Bw. Musa N. Kuji kuwa Kamishna wa Uhifadhi wa 
Shirika la Hifadhi za Taifa Tanzania (TANAPA). Bw. Kuji 
alikuwa akikaimu nafasi hiyo.     
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